JLON cung cấp màng đóng bao chân không nylon (PA) nhiệt độ cao cho vật liệu tổng hợp hàng không vũ trụ, prepregs sợi carbon, dụng cụ composite tiên tiến và các quy trình xử lý nhiệt độ cao khác.
Dòng sản phẩm nhiệt độ cao của chúng tôi bao gồm NL204 (204°C), NL230 (230°C) và NL250 (246°C) . Ba loại này cung cấp các mức nhiệt độ sử dụng tối đa khác nhau, giúp các nhà sản xuất composite lựa chọn vật liệu đóng bao chân không phù hợp theo thành phần hóa học của nhựa, nhiệt độ xử lý và điều kiện xử lý.
Có sẵn ở dạng tấm phẳng và dạng ống, màng đóng bao chân không nylon JLON kết hợp độ dày được kiểm soát, độ bền kéo được chỉ định ít nhất là 60 MPa và cấu hình cuộn thực tế cho các hoạt động sản xuất composite đòi hỏi khắt khe.
Các loại được chọn có chiều rộng lên tới 7 mét, giúp giảm số lượng đường nối màng khi phủ các khuôn composite lớn.

JLON cung cấp ba loại màng đóng bao chân không bằng nylon với nhiệt độ sử dụng định mức tối đa là 204°C, 230°C và 246°C.
Điều này cho phép các nhà sản xuất composite so sánh xếp hạng nhiệt và chọn màng phù hợp cho các yêu cầu xử lý trước, xử lý bằng lò và xử lý bằng nồi hấp khác nhau.
Loại thích hợp phải được chọn theo chu trình bảo dưỡng hoàn chỉnh thay vì chỉ riêng nhiệt độ tối đa.
NL204, NL230 và NL250 đều có độ bền kéo quy định ít nhất là 60 MPa.
Độ bền cơ học rất quan trọng trong quá trình lắp đặt và xử lý túi, đặc biệt là xung quanh các góc khuôn, cạnh cán mỏng và các hình dạng thành phần phức tạp.
Đặc tính độ giãn dài khác nhau tùy theo cấp độ và cần được kiểm tra dựa trên bảng dữ liệu kỹ thuật liên quan.
Màng nylon nhiệt độ cao JLON chọn lọc có chiều rộng thông thường lên đến 7 mét.
Định dạng phim rộng giúp giảm số lượng đường nối cần thiết cho các bộ phận composite lớn, đơn giản hóa việc chuẩn bị túi và có khả năng giảm các điểm rò rỉ.
Cấu hình tùy chỉnh bổ sung có thể có sẵn theo yêu cầu sản xuất.
JLON cung cấp màng phẳng, màng ống và màng ống hẹp ở các loại được chọn.
Màng tấm phẳng mang lại sự linh hoạt cho việc phủ khuôn thông thường, trong khi các dạng hình ống có thể hữu ích cho các thành phần hỗn hợp dài hoặc hẹp phù hợp.
Khách hàng nên xác nhận phương pháp đo chiều rộng màng cần thiết khi đặt hàng cấu hình hình ống.
Dòng màng đóng bao nylon bao gồm các thông số kỹ thuật về độ dày tham chiếu là 50 ±3 μm đối với NL204 và NL230 và 75 ±3 μm đối với NL250.
Độ dày cổ phiếu bổ sung có sẵn cho các lớp được chọn.
Dung sai độ dày áp dụng cho từng cấu hình được đặt hàng phải được xác nhận dựa trên thông số kỹ thuật tương ứng của nó.
JLON cung cấp nhiều hơn màng đóng bao chân không bằng nylon ở nhiệt độ cao.
Dòng sản phẩm gia công tổng hợp của chúng tôi bao gồm màng tách, lớp bóc, vải thoáng khí, băng keo, cốt sợi thủy tinh, vải sợi carbon và các vật liệu đóng gói chân không khác.
Khách hàng có thể điều phối việc tìm nguồn cung ứng nhiều loại vật liệu sản xuất composite thông qua một nhà cung cấp.
Tài sản |
NL204 |
NL230 |
NL250 |
Vật liệu |
Ni-lông (PA) |
Ni-lông (PA) |
Ni-lông (PA) |
Nhiệt độ dịch vụ định mức tối đa |
204°C |
230°C |
246°C |
Nhiệt độ ngắn hạn được chỉ định |
215°C |
250°C |
Không được chỉ định |
Phạm vi nhiệt độ |
-50 đến 204°C |
-50 đến 230°C |
-50 đến 246°C |
Độ dày tham chiếu |
50 ±3 mm |
50 ±3 mm |
75 ±3 mm |
Độ bền kéo (MD/TD) |
≥60 MPa |
≥60 MPa |
≥60 MPa |
Độ giãn dài khi đứt |
≥350% |
≥30%* |
≥350% |
Phạm vi nhiệt độ con dấu nhiệt |
180–220°C |
220–250°C |
180–220°C |
Tốc độ truyền oxy |
≤15 cm³/(m²·ngày·0,1 MPa) |
15 |
15 |
Ghi chú kỹ thuật
Các giá trị nhiệt độ ở trên thể hiện mức xếp hạng cụ thể của từng loại màng nylon. Chúng không nên được hiểu là nhiệt độ sử dụng liên tục không hạn chế.
Sự phù hợp thực tế của màng sơn phụ thuộc vào thời gian bảo dưỡng, áp suất nồi hấp, tốc độ gia nhiệt, khả năng tương thích của nhựa, độ dày màng và điều kiện bịt kín.
Độ dày tham chiếu hiển thị ở trên không đại diện cho mọi cấu hình có sẵn.
Giá trị độ giãn dài NL230 ≥30% được sao chép từ các thông số kỹ thuật được cung cấp và yêu cầu xác nhận dựa trên bảng dữ liệu kỹ thuật mới nhất trước khi xuất bản.
NL204 là màng đóng bao chân không bằng nylon nhiệt độ cao với nhiệt độ sử dụng định mức tối đa là 204°C và mức nhiệt độ ngắn hạn được chỉ định là 215°C.
Nó cung cấp độ bền kéo ít nhất 60 MPa và độ giãn dài khi đứt ít nhất 350%, kết hợp độ bền cơ học và tính linh hoạt cho các hoạt động đóng bao composite phù hợp.
NL204 có sẵn với độ dày 50, 65 và 75 μm, với nhiều lựa chọn về cấu hình tấm phẳng và hình ống.
Loại này có thể được đánh giá trong quá trình xử lý prereg sợi carbon, xử lý bằng lò ở nhiệt độ cao, sản xuất ngoài nồi hấp và các ứng dụng composite hàng không vũ trụ chọn lọc.
Thành phần Prereg sợi carbon
NL204 có thể được sử dụng trong các quy trình sản xuất prereg sợi carbon tương thích yêu cầu đóng gói chân không ở nhiệt độ cao.
Sản xuất composite hàng không vũ trụ
Màng này có thể được đánh giá cho các hoạt động bảo dưỡng composite hàng không vũ trụ đã chọn, tùy thuộc vào khả năng tương thích của quy trình và bất kỳ tiêu chuẩn vật liệu cần thiết nào.
Bảo dưỡng lò nhiệt độ cao
NL204 cung cấp tùy chọn định mức nhiệt độ cho các hệ thống composite phù hợp được xử lý trong lò công nghiệp.
Xử lý hỗn hợp ngoài nồi hấp
Màng này có thể được sử dụng trong các quy trình đóng rắn prereg có hỗ trợ chân không tương thích mà không yêu cầu áp suất nồi hấp bên ngoài thông thường.
Dụng cụ tổng hợp
NL204 cũng có thể được xem xét cho các khuôn composite và bộ phận dụng cụ được chọn yêu cầu xử lý ở nhiệt độ cao.
NL230 được thiết kế cho các hoạt động xử lý tổng hợp yêu cầu mức nhiệt độ cao hơn NL204.
Với nhiệt độ sử dụng định mức tối đa là 230°C và định mức nhiệt độ ngắn hạn được chỉ định là 250°C, NL230 có thể được đánh giá cho các chu trình bảo dưỡng prereg và autoclave đòi hỏi khắt khe.
Phim có độ bền kéo được chỉ định ít nhất là 60 MPa và được cung cấp ở các cấu hình gốc 50 và 75 μm đã chọn.
Nguồn cung cấp thường xuyên bao gồm các tùy chọn phim xanh lá cây và xanh lam, với cả định dạng tấm phẳng và hình ống.
Bảo dưỡng bằng nồi hấp Prepreg hàng không vũ trụ
NL230 có thể được chọn cho các quy trình bảo dưỡng prereg hàng không phù hợp đòi hỏi mức nhiệt cao hơn.
Linh kiện sợi carbon tiên tiến
Bộ phim này có thể được sử dụng trong các quy trình sản xuất tương thích cho các thành phần composite sợi carbon tiên tiến.
Dụng cụ composite nhiệt độ cao
NL230 là một lựa chọn cho các ứng dụng dụng cụ phù hợp có nhiệt độ xử lý cao.
Chế biến nồi hấp công nghiệp
Loại này có thể được xem xét cho các hoạt động hấp khử trùng đủ điều kiện khi nhiệt độ, áp suất và thời gian xử lý nằm trong khả năng của màng đã được xác minh.
NL250 là loại có nhiệt độ cao nhất trong dòng màng đóng bao chân không nylon JLON, với nhiệt độ sử dụng định mức tối đa là 246°C.
Nó dành cho các quy trình sản xuất hỗn hợp nhiệt độ cao được lựa chọn đòi hỏi khả năng chịu nhiệt lớn hơn các loại NL204 và NL230.
NL250 có độ dày tham chiếu là 75 ±3 μm, độ bền kéo được chỉ định ít nhất là 60 MPa và độ giãn dài khi đứt ít nhất là 350%.
Cấu hình chứng khoán thông thường bao gồm tấm phẳng màu xanh và màng hình ống.
Bảo dưỡng bằng nồi hấp nhiệt độ cao
NL250 có thể được đánh giá cho các quy trình xử lý bằng nồi hấp tương thích ở nhiệt độ cao.
Các thành phần tổng hợp hàng không vũ trụ tiên tiến
Màng này có thể được sử dụng cho các quy trình sản xuất vật liệu tổng hợp hàng không vũ trụ được lựa chọn trong đó các yêu cầu về đánh giá nhiệt độ và chất lượng vật liệu là phù hợp.
Dụng cụ composite nhiệt độ cao
NL250 cung cấp tùy chọn đóng bao ở nhiệt độ cao hơn cho các ứng dụng dụng cụ tổng hợp phù hợp.
Hệ thống nhựa Phenolic được lựa chọn
Một số công thức hỗn hợp phenolic yêu cầu nhiệt độ đóng rắn cao. NL250 có thể được xem xét khi khả năng xử lý đã được xác minh của nó đáp ứng các yêu cầu bảo dưỡng.
Hệ thống nhựa BMI được chọn
Một số hệ thống nhựa bismaleimide nhất định cũng liên quan đến quá trình xử lý ở nhiệt độ cao. Khả năng tương thích với NL250 phải được xác nhận thông qua đánh giá và thử nghiệm theo quy trình cụ thể.
Chiều rộng / Định dạng |
Độ dày (μm) |
Chiều dài cuộn (m) |
tấm 1,5 m |
50/65 |
153 |
tấm 3,0 m |
50/65/75 |
153 |
tấm 4,0 m |
50/75 |
153 |
tấm 4,1 m |
50/75 |
153 |
tấm 4,2 m |
50/75 |
153 |
tấm 4,6 m |
50 |
153 |
tấm 7,0 m |
75 |
153 |
Ống 2,0 m → chiều rộng mở được liệt kê 4,0 m |
50 |
153 |
Ống 2,1 m → chiều rộng mở được liệt kê 4,2 m |
50/75 |
153 |
Ống 1,5 m → chiều rộng mở được liệt kê 3,0 m |
50/65/75 |
153 |
Chiều rộng ống → Chiều rộng mở được liệt kê (m) |
Độ dày (μm) |
Chiều dài cuộn (m) |
0,08 → 0,16 |
50 |
300 |
0,10 → 0,20 |
50 |
300 |
0,20 → 0,40 |
50 |
300 |
0,25 → 0,50 |
50 |
300 |
0,45 → 0,90 |
50 |
120 |
0,60 → 1,20 |
50 |
120 |
0,70 → 1,40 |
50 |
120 |
0,75 → 1,50 |
50 |
120 |
1,00 → 2,00 |
50 |
120 |
1,20 → 2,40 |
50 |
120 |
1,50 → 3,00 |
50 |
120 |
Phim tấm phẳng cũng có thể được sản xuất bằng cách rạch phim hình ống.
Các cấu hình tùy chỉnh được chọn có thể có chiều rộng mở lên tới 8 mét, tùy thuộc vào xác nhận kỹ thuật.
Các chiều rộng và chiều dài cuộn khác có thể được sản xuất với số lượng đặt hàng tối thiểu là 10.000 m2 cho mỗi mẫu.
Chiều rộng / Định dạng |
Màu sắc |
Độ dày (μm) |
Chiều dài cuộn (m) |
tấm 1,5 m |
Màu xanh lá |
75 |
153 |
Ống 0,7 m → chiều rộng mở được liệt kê 1,4 m |
Màu xanh lá |
75 |
150 |
tấm 3,0 m |
Màu xanh lá |
75 |
153 |
Ống 1,5 m → chiều rộng mở được liệt kê 3,0 m |
Màu xanh lá |
75 |
153 |
tấm 4,0 m |
Màu xanh lá |
75 |
153 |
Ống 2,0 m → chiều rộng mở được liệt kê 4,0 m |
Màu xanh lá |
75 |
153 |
Ống 2,1 m → chiều rộng mở được liệt kê 4,2 m |
Màu xanh lá |
75 |
153 |
tấm 7,0 m |
Màu xanh lá |
75 |
153 |
Ống 3,5 m → chiều rộng mở được liệt kê 7,0 m |
Màu xanh lá |
75 |
153 |
tấm 3,0 m |
Màu xanh da trời |
50 |
153 |
Ống 1,5 m → chiều rộng mở được liệt kê 3,0 m |
Màu xanh da trời |
50 |
153 |
Tình trạng sẵn có trong kho hiện tại, thời gian giao hàng và dung sai độ dày áp dụng phải được xác nhận trước khi đặt hàng.
Chiều rộng / Định dạng |
Màu sắc |
Độ dày (μm) |
Chiều dài cuộn (m) |
tấm 1,5 m |
Màu xanh da trời |
75 |
153 |
tấm 3,0 m |
Màu xanh da trời |
75 |
153 |
Ống 1,5 m → chiều rộng mở được liệt kê 3,0 m |
Màu xanh da trời |
75 |
153 |
Các kích thước được liệt kê thể hiện cấu hình nguồn cung cấp thông thường. Hàng tồn kho thực tế và thời gian sản xuất phải được xác nhận trước khi đặt hàng.
Màng đóng bao chân không nylon nhiệt độ cao được sử dụng trong các quy trình sản xuất composite hàng không vũ trụ phù hợp, nơi các lớp màng yêu cầu xử lý ở nhiệt độ cao.
Màng này tạo thành một lớp bọc chân không kín xung quanh tấm composite trong các chu trình bảo dưỡng bằng lò hoặc nồi hấp tương thích.
JLON cung cấp nhiều cấp nhiệt độ cho các nhà sản xuất gia công tấm composite sợi carbon, các bộ phận kết cấu, vỏ và các bộ phận composite tiên tiến khác.
Các yêu cầu về trình độ chuyên môn, truy xuất nguồn gốc và phê duyệt vật liệu dành riêng cho hàng không vũ trụ phải được xác minh riêng.
Bảo dưỡng bằng nồi hấp thường được sử dụng trong sản xuất composite tiên tiến, đặc biệt đối với các thành phần prereg sợi carbon.
Trong quá trình đóng gói, màng đóng bao chân không phải chịu được các điều kiện nhiệt độ và áp suất quy định trong khi vẫn duy trì tính toàn vẹn của cụm đóng bao.
JLON NL204, NL230 và NL250 cung cấp các mức nhiệt khác nhau cho các quy trình sản xuất prereg và nồi hấp phù hợp.
Việc lựa chọn màng cuối cùng nên xem xét nhiệt độ xử lý tối đa, thời gian giữ, áp suất nồi hấp và khả năng tương thích của nhựa.
Quá trình xử lý ngoài nồi hấp sử dụng chân không được kiểm soát và nhiệt độ nâng cao để xử lý các hệ thống prereg phù hợp mà không cần áp suất nồi hấp thông thường.
JLON NL204 có thể được đánh giá cho các quy trình xử lý trong lò và xử lý ngoài nồi hấp ở nhiệt độ cao tương thích.
Loại màng thích hợp phụ thuộc vào đặc tính nhiệt độ, thời gian bảo dưỡng và các yêu cầu cơ học.
Khuôn tổng hợp và các bộ phận dụng cụ có thể yêu cầu vật liệu đóng bao chân không ở nhiệt độ cao trong quá trình sản xuất.
Màng nylon nhiệt độ cao JLON cung cấp các tùy chọn định mức nhiệt độ cho hệ thống nhựa dụng cụ phù hợp.
Phim được chọn phải tương thích với lịch trình xử lý dụng cụ và vật tư tiêu hao đóng gói chân không liên quan.
Các hệ thống nhựa phenolic và bismaleimide được chọn yêu cầu nhiệt độ xử lý cao.
JLON NL250, được đánh giá ở nhiệt độ sử dụng tối đa 246°C, có thể được xem xét cho các chu trình xử lý hỗn hợp nhiệt độ cao phù hợp.
Khả năng tương thích phải được xác minh dựa trên công thức nhựa thực tế, thời gian xử lý và áp suất xử lý.

Màng đóng bao chân không thích hợp phụ thuộc vào nhiệt độ xử lý tối đa, thời gian xử lý, yêu cầu về áp suất và hệ thống nhựa.
JLON cung cấp các loại màng nylon khác nhau để giúp các nhà sản xuất composite xác định các lựa chọn phù hợp để xử lý ở nhiệt độ cao.
Nhiệt độ xử lý cần thiết |
Phim JLON được đề xuất |
Phim phát hành được đề xuất |
Lên tới 150°C |
NL204 |
Phim phát hành được xếp hạng 160 ° C tương thích |
Trên 150°C đến 190°C |
NL204 |
Phim phát hành ETFE / FEP phù hợp |
Trên 190°C đến 210°C |
NL230 |
Phim phát hành ETFE / FEP phù hợp |
Trên 210°C đến 230°C |
NL250 |
Phim phát hành ETFE / FEP phù hợp |
Lưu ý lựa chọn quan trọng
Các khuyến nghị ở trên là sơ bộ và không thiết lập xếp hạng sử dụng liên tục không hạn chế.
Nhiệt độ sử dụng tối đa của màng phải được xem xét cùng với chu trình bảo dưỡng hoàn chỉnh, bao gồm thời gian giữ, áp suất, tốc độ gia nhiệt, tính chất hóa học của nhựa và các điều kiện bịt kín.
Đối với các quy trình truyền chân không ở nhiệt độ thấp hơn, JLON cũng cung cấp một dòng màng đóng bao chân không tiêu chuẩn riêng biệt, bao gồm màng PE/PP sửa đổi P100 và màng nylon/PE NL150.
Màng đóng gói chân không bằng nylon nhiệt độ cao là màng polymer chịu nhiệt được sử dụng để tạo ra một lớp vỏ chân không kín xung quanh các tấm composite trong quá trình xử lý ở nhiệt độ cao.
Nó thường được sử dụng cho các ứng dụng chuẩn bị trước, xử lý bằng lò và xử lý bằng nồi hấp thích hợp.
JLON cung cấp ba loại màng đóng bao chân không nylon nhiệt độ cao.
NL204 có nhiệt độ sử dụng định mức tối đa là 204°C, NL230 được định mức ở 230°C và NL250 được định mức ở 246°C.
Loại thích hợp phụ thuộc vào quy trình sản xuất thực tế và yêu cầu bảo dưỡng.
JLON NL230 có nhiệt độ sử dụng định mức tối đa là 230°C, trong khi NL250 được đánh giá ở mức 246°C.
Đối với quy trình vận hành ở 230°C, việc lựa chọn nên xem xét thời gian xử lý, áp suất nồi hấp và biên nhiệt yêu cầu.
NL250 có thể cung cấp thêm khoảng trống nhiệt, nhưng màng được chọn phải được xác nhận cho chu trình xử lý hoàn chỉnh.
Sự khác biệt chính là nhiệt độ sử dụng định mức tối đa của chúng.
NL204 được đánh giá ở 204°C, NL230 ở 230°C và NL250 ở 246°C.
Độ dày, định dạng màng, màu sắc và thông số kỹ thuật cơ học có sẵn cũng khác nhau tùy theo loại.
Đúng. Các cấu hình NL204 và NL230 đã chọn có sẵn ở độ dày 50 μm.
Chiều rộng và chiều dài cuộn có sẵn tùy thuộc vào loại phim và cấu hình kho.
Màng đóng bao nylon nhiệt độ cao có thể được sử dụng trong các quy trình sản xuất composite hàng không vũ trụ phù hợp liên quan đến việc chuẩn bị trước và xử lý ở nhiệt độ cao.
Tuy nhiên, mọi yêu cầu về trình độ chuyên môn, khả năng truy xuất nguồn gốc hoặc phê duyệt hàng loạt đối với vật liệu hàng không dành riêng cho dự án đều phải được xác nhận riêng.
Có, miễn là màng tương thích với hệ thống nhựa prereg, nhiệt độ xử lý, áp suất và thời gian xử lý.
JLON cung cấp các loại màng nylon có mức nhiệt độ khác nhau để đánh giá trong quá trình sản xuất prereg sợi carbon.
Đúng. JLON cung cấp các loại NL204, NL230 và NL250 được chọn ở dạng phim ống.
Khách hàng nên nêu rõ kích thước yêu cầu và xác nhận quy ước đo chiều rộng ống khi đặt hàng.
Các cấu hình màng nylon nhiệt độ cao thường xuyên được chọn có sẵn lên đến 7 mét.
Có thể có sẵn các cấu hình tùy chỉnh với chiều rộng mở lên tới 8 mét, tùy thuộc vào xác nhận kỹ thuật và số lượng đặt hàng.
Thông số kỹ thuật về độ dày tham chiếu là 50 ±3 μm đối với các loại NL204 và NL230 đã chọn và 75 ±3 μm đối với NL250.
Đối với các độ dày sẵn có khác, dung sai áp dụng phải được xác nhận theo thông số kỹ thuật của sản phẩm liên quan.
Thông số kỹ thuật được cung cấp liệt kê phạm vi nhiệt độ hàn nhiệt là 180–220°C đối với NL204, 220–250°C đối với NL230 và 180–220°C đối với NL250.
Các điều kiện bịt kín thực tế phải được xác minh theo cấp màng, thiết bị bịt kín và các yêu cầu chung.
Màng đóng bao chân không tiêu chuẩn thường được chọn để truyền chân không ở nhiệt độ thấp hơn và sản xuất FRP nói chung.
Màng đóng bao chân không bằng nylon nhiệt độ cao cung cấp xếp hạng nhiệt độ cao hơn cho các quy trình xử lý hỗn hợp chuẩn bị trước, hấp khử trùng và xử lý hỗn hợp ở nhiệt độ cao phù hợp.
JLON cung cấp cả dòng phim nhiệt độ cao và tiêu chuẩn để đáp ứng các yêu cầu sản xuất khác nhau.
Đúng. JLON cung cấp màng tách, băng keo, lớp bóc, vải thoáng khí và các vật tư tiêu hao đóng bao chân không khác.
Các vật liệu thích hợp nên được lựa chọn theo chu trình áp suất và nhiệt độ đóng rắn hoàn chỉnh.
Bảng dữ liệu kỹ thuật và tài liệu lô liên quan có thể được cung cấp theo yêu cầu của sản phẩm và đơn đặt hàng.
Khách hàng có yêu cầu cụ thể về chất lượng, khả năng truy xuất nguồn gốc hoặc trình độ chuyên môn nên xác nhận những điều này trước khi đặt hàng.
Bạn đang tìm màng đóng bao chân không bằng nylon nhiệt độ cao cho vật liệu tổng hợp hàng không vũ trụ, sơ chế sợi carbon hoặc xử lý bằng nồi hấp?
JLON cung cấp màng đóng bao nylon NL204, NL230 và NL250 với các độ dày, chiều rộng và cấu hình cuộn khác nhau.
Nhóm của chúng tôi có thể giúp xác định các thông số kỹ thuật có sẵn trong kho và điều phối việc cung cấp các vật tư tiêu hao xử lý composite có liên quan.
Để báo giá, vui lòng cung cấp nhiệt độ bảo dưỡng theo yêu cầu của bạn, thời gian giữ, áp suất xử lý, độ dày màng, chiều rộng, chiều dài cuộn, định dạng màng và số lượng đặt hàng ước tính.
Liên hệ với JLON để biết dữ liệu kỹ thuật, mẫu và giá cả
JLON – Nhà cung cấp vật liệu composite & vật tư đóng gói chân không